หน้าแรก SMMONLINE ผลบอลล่าสุด โปรแกรมบอล ตารางบอล มิสเตอร์-X ผลบอลสด คลิปบอล อัลบั้มภาพ sexy sport ฟังวิทยุ ดูทีวี

ต่างประเทศ

ฟุตบอล U-21 ชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป 2015 รอบคัดเลือก
กลุ่ม 1

ฟินแลนด์ 1-1 อังกฤษ
 
กลุ่ม 3
ลักเซมเบิร์ก 0-1 เนเธอร์แลนด์ส
สโลวาเกีย 1-0 จอร์เจีย
 
กลุ่ม 4
บอสเนีย 0-2 ออสเตรีย
สเปน 4-0 แอลเบเนีย
 
กลุ่ม 5
ยูเครน 0-2 โครเอเชีย
ลิกเตนสไตน์ 0-6 สวิตเซอร์แลนด์
 
กลุ่ม 6
ไอร์แลนด์ 0-4 เยอรมัน
 
กลุ่ม 9
ไซปรัส 0-2 อิตาลี
เบลเยียม 1-0 ไอร์แลนด์เหนือ
 
กลุ่ม 10
เบลารุส 1-2 ฝรั่งเศส

ฟุตบอล เมอร์เดก้า คัพ 2013 ที่ เมืองกวนตัน รัฐปาหัง ประเทศมาเลเซีย
ไทย 1-0 สิงคโปร์
มาเลเซีย 2-1 เมียนมาร์

ฟุตบอล U-17 กัลฟ์ คัพ ออฟ เนชั่นส์ 2013 ที่ประเทศ กาต้าร์
นัดชิงอันดับ 5
ซาอุดิ อาระเบีย 0-0 คูเวต

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ
กาต้าร์ 1-1 เลบานอน
ตรินิแดด แอนด์ โตเบโก 3-1 ซาอุดิ อาระเบีย
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 2-0 นิว ซีแลนด์
คูเวต 2-1 บาห์เรน
 
ฟุตบอล ลีก วัน อังกฤษ
เปรสตัน 2-1 โอลด์แดม

ฟุตบอล เรกิโอแนลลีกา ซูดเวสต์ เยอรมัน
เฮสเซ่น คาสเซล 1-1 วัลดอฟ มันน์ไฮม์

ฟุตบอล เรกิโอแนลลีกา เวสต์ เยอรมัน
ลิปป์สตัดท์ 1-3 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์

ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก ฮอลแลนด์
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-0 ยอง ทเวนเต้     
เอ็มเมน 5-0 เอฟซี ออสส์

ฟุตบอล อเด็คโคลิเก้น นอร์เวย์
เฟรดริกสตัด 2-1 เอลเวรุ่ม

ฟุตบอล ดิวิชั่น 1 ไอซ์แลนด์
เลคเนียร์ เรคยาวิค 3-2 เซลฟอสส์
กรินดาวิค 0-4 โยลเนียร์

ฟุตบอล ดิวิชั่น 1 เดนมาร์ก
โฮโบร 2-1 เอชบี โคเก้

ฟุตบอล ดิวิชั่น 1 สวีเดน
ซิริอุส 5-1 วัลสต้า ซีเรียนสก้า
แซนด์วิคเค่นส์ 2-0 วาสเตราส

ฟุตบอล คัคโคเน่น ฟินแลนด์
กนิสตัน 4-1 อีเอสพีเอ
ฮาร์ม่า 0-6 ทีพีวี แทมเปเร่
 
ฟุตบอล บราซิเลียโร่บี บราซิล
ฟิกูเรนเซ่ 1-2 อเมริกา มิเนโร่  
โอเอสเต้ - ชาเปโคเอนเซ่ (เลื่อนการแข่งขัน)
โบอา 0-0 บรากันติโน่

ฟุตบอล นาซิอองนาล บี อาร์เจนติน่า
อินเดเพนเดียนเต้ ริวาดาเวีย 1-1 เดเฟนเซ่ จัสติเซีย
อัลโดซิวี่ 0-0 ปาโตรนาโต ปาราน่า
อูรากัน 0-1 อินเดเพนเดียนเต้

ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์อาเซียน "เอเอฟเอฟ วูเมนส์ แชมเปียนส์ชิพ 2013" ที่ ยูธ เทรนนิ่ง เซ็นเตอร์ เมืองย่างกุ้ง ประเทศพม่า
สายเอ
ไทย 0-0 เวียดนาม

เทนนิส แกรนด์ สแลม รายการ ยูเอส โอเพ่น ที่รัฐนิว ยอร์ค ประเทศสหรัฐอเมริกา
ประเภทชายเดี่ยว รอบชิงชนะเลิศ
ราฟาเอล นาดาล (สเปน, มือ 2) ชนะ โนวัค ยอโควิช (เซอร์เบีย, มือ 1) 3-1 / 6-2, 3-6, 6-4, 6-1

เทนนิส ดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ รายการ ชาลเลนจ์ เบลล์ ที่เมือง ควิเบ็ค ประเทศแคนาดา
ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก
มาริน่า เอราโควิช (นิวซีแลนด์, มือ 6) ชนะ มัลลอรี่ เบอร์เน็ตต์ (สหรัฐฯ) 2-1 / 5-7, 7-6 (7-4), 6-3
กาโรลีน การ์เซีย (ฝรั่งเศส, มือ 8) ชนะ อเล็คซานดร้า วอซเนียค (แคนาดา) 2-0 / 6-3, 6-4
คริสติน่า แม็คเฮล (สหรัฐฯ) ชนะ ทามิร่า ปาสเซ็ค (ออสเตรีย) 2-0 / 6-2, 6-1
อัจล่า ทอมล์ยาโนวิช (โครเอเชีย) ชนะ มาเรีย ซานเชซ (สหรัฐฯ) 2-1 / 6-2, 2-6, 6-3

เทนนิส ดับเบิ้ลยูทีเอ ทัวร์ รายการ ทาชเคนท์ โอเพ่น ที่กรุงทาชเคนท์ ประเทศอุซเบกิสถาน
ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก
โบยาน่า โยวานอฟสกี้ (เซอร์เบีย, มือ 1) ชนะ คุรุมิ นาระ (ญี่ปุ่น) 2-0 / 6-4, 6-3
นาสตาเซีย บูร์เน็ตต์ (อิตาลี) ชนะ เลเซีย ซูเรนโก้ (ยูเครน, มือ 2) 2-0 / 7-6 (7-4), 6-4
อีวอนน์ มอยเบอร์เกอร์ (ออสเตรีย, มือ 3) ชนะ ตีเมีย บาบอส (ฮังการี) 2-1 / 2-6, 6-2, 6-1
ดอนน่า เวคิช (โครเอเชีย, มือ 4) ชนะ ลุดมีล่า คิเชน็อค (ยูเครน) 2-0 / 6-3, 6-2
อเล็กซานดร้า คาดันตู (โรมาเนีย, มือ 5) ชนะ ซาบิน่า ชาริโปว่า (อุซเบกิสถาน) 2-0 / 6-2, 6-0
อีริน่า-คาเมเลีย เบกู (โรมาเนีย, มือ 6) ชนะ อเล็กซานดร้า ปาโนว่า (รัสเซีย) 2-0 / 7-6 (10-8), 6-1
แมนดี้ มิเนลล่า (ลักเซมเบิร์ก) ชนะ โอลก้า ปุชโคว่า (รัสเซีย) 2-0 / 6-2, 6-3
นาเดีย คิเชน็อค (ยูเครน) ชนะ เอว่า เบอร์เนโรว่า (เช็ก) 2-0 / 7-5, 6-2
โอลก้า โกวอร์ตโซว่า (เบลารุส) ชนะ มิชาเอลล่า คราจ์ยเซ็ค (เนเธอร์แลนด์ส) 2-1 / 7-5, 2-6, 6-1  
ริกะ โอซากิ (ญี่ปุ่น) ชนะ คาเทรีน่า คอซโลว่า (ยูเครน) 2-0 / 7-5, 6-2

เทนนิส ไอทีเอฟ วีเม่นส์ เซอร์กิต รายการ ซานย่า โอเพ่น ที่มณฑลไหหนาน ประเทศจีน
ประเภทหญิงเดี่ยว รอบแรก
หยาง จื่อ (จีน) ชนะผ่าน นพวรรณ เลิศชีวกานต์ 6-1 Ret'd

อเมริกันฟุตบอล เอ็นเอฟแอล ฤดูกาล 2013/2014 ที่ ประเทศสหรัฐอเมริกา
ฟิลาเดลเฟีย อีเกิ้ลส์ ชนะ วอชิงตัน เร้ดสกินส์ 33-27
ฮุสตัน เท็กแซนส์ ชนะ ซานดิเอโก้ ชาร์จเจอร์ส 31-28

ในประเทศ

ฟุตบอล เอไอเอส ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น 2 เลกสอง

กรุงเทพและภาคกลาง
อาร์แบค-บีอีซี เทโรศาสน 0-1 เกษตรศาสตร์ เอฟซี

วอลเลย์บอลเยาวชน “กฟภ” (PEA) อายุไม่เกิน 18 ปี ครั้งที่ 9 ประจำปี 2556 ชิงชนะเลิศแห่งประเทศไทย รอบคัดเลือก ภาคตะวันออก ที่ จ.ชลบุรี
ประเภทหญิง รอบรองชนะเลิศ
ร.ร.บ้านหมี่วิทยา (ลพบุรี) ชนะ บ้านท่ามะปรางค์วิทยา (สระบุรี) 3-0 / 25-2, 25-6, 25-8
ร.ร.ชลกันยานุกูล (ชลบุรี) ชนะ ร.ร.นครนายกวิทยาคม (นครนายก) 3-0 / 25-14, 25-12, 25-13

ประเภทชาย รอบรองชนะเลิศ
ร.ร.สระบุรีวิทยาคม (สระบุรี) ชนะ เลขธรรมกิตต์วิทยาคม (นครนายก) 3-0 / 25-22, 25-8, 26-24
ร.ร.วังน้ำเย็นวิทยาคม (สระแก้ว) ชนะ ร.ร.เมืองพัทยา 11 (ชลบุรี) 3-1 / 26-24, 25-27, 25-20, 25-21

มวยไทย ศึกวันทรงชัย ที่เวทีมวย ราชดำเนิน
คู่ที่ 1 มังกรจีน ต.หลักสอง แพ้น็อก เจริญผล ภพธีระธรรม ยก 4
คู่ที่ 2 ร้อยเชิง จ.จ้อยนาทวี ชนะคะแนน ยอดชาติชาย พรนางรอง    
คู่ที่ 3 ลำน้ำมูลเล็ก หนุ่ยกาแฟโบราณ แพ้คะแนน  แตกหัก ศักดิ์หอมศีล    
คู่ที่ 4 เหลี่ยมทมิฬ เหลี่ยมธนวัต แพ้คะแนน ชูพงษ์เล็ก อบต.กำพี้    
คู่ค้ำ รักเต็มร้อย วิสูตรเจริญยนต์ แพ้คะแนน เมสซี่ ป.ประเสริฐยิมส์    
รองคู่เอก สรรชัย ต.หลักสอง แพ้คะแนน ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ    
คู่เอก ลำน้ำพอง หนุ่มยีนส์ตะวันนา แพ้คะแนน ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์

ผลกีฬาด่วน


อ่านต่อทั้งหมด